ผู้เขียน หัวข้อ: หีคนอ้วนอ่ะนะ  (อ่าน 43892 ครั้ง)

เงี่ยนเว้ยยย

• ผู้ตั้งกระทู้
หีคนอ้วนอ่ะนะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 08:00:07 »
หีคนอ้วนอ่ะนะ

หี

หี

หี

g,g0v.เมเจอ

• บุคคลทั่วไป
Re: หีคนอ้วนอ่ะนะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2011, 19:40:19 »
กับข้าวน่าอะหร่อยมากที่ห้องประชุม....พระเจ้าตากสิน

yai

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 22:42:33 »
หีคนอ้วนเย็ดมันมากกกกกกกกก

yai

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 20:05:12 »
น้องเอสเป็นคนหมอยดก ถ้าไม่เล็มออกจะเย็ดยาก เพราะขนหมอยจะเข้าไปในรูหีพร้อมกับควย ทำให้เจ็บ
ปีแรก ๆ ที่เย็ดกัน น้องเอสค่อนข้างซาดิส ก่อนน้ำเย็ดจะออก เขาชอบให้ฉันตบหน้าเขาแรง ๆ เขาจะมีความสุขมาก และตะโกนดังมาก
"น้ำหี...ออกแล้วววว...น้ำควยฉีดแรง ๆ ๆ ๆ เร็ว ๆ ๆ ๆ"
สิ่งหนึ่งที่น้องเอสชอบ ขาดไม่ได้ คือ ก่อนเย็ดทุกครั้ง ต้องขอให้ดูดหี ดูดรูหี เขาจะคลางโอววว... ถ้าเห็นเขาโอววว...นาน ๆ ใบหน้าบิดเบี้ยว เช่นนี้ ลงมือเย็ดได้ เขาชอบให้กระแทกแรง ๆ ยิ่งแรงยิ่งดี ถ้ามีคนแอบดูเราเย็ด เราจะตื่นเต้นมาก ๆ และจะทำไม่รู้ไม่ชี้ จะเย็ดให้ดูอย่างเต็มใจ จะหันก้นหันตูดไปทางคนที่แอบดู เขาจะได้เห็นชัด ๆ

yai

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 23:03:14 »
ตอนเย็ดกันครั้งแรก หัวนมของน้องเอสยังเล็กอยู่ เท่ากับของวัยรุ่นทั่วๆไป เย็ดกันไปได้ 4 ปี หัวนมโตขึ้นเยอะ เพราะทั้งถูกดูดถูกทึ้งแรง ๆทุกครั้งที่เย็ดกัน
น้องเอสเป็นคนหีสวยมาก เพราะแตดไม่โผล่ แคมหีปิดแตดมิดพองาม จะโผล่พ้นแคมหีเฉพาะเวลาที่ถูกดูดหี โผล่จนแลเห็นได้ชัดเจน และเต่งตึงขึ้นเรื่อยๆ เมื่อถูกเย็ด เมื่อเย็ดเสร็จและถอดควยออกจากรูหี จะเห็นรูหีโบ๋ลึก และแตดใหญ่โตมาก เมื่อล้างหีเอาน้ำเย็ดออก สักพักเดียว แตดของน้องก็ค่อยๆเล็กลง จนแคมหีปิดสนิทเหมือนเดิม ไม่มีร่องรอยให้เห็นเลยว่า ถูกเย็ดมาตั้งพันกว่าครั้ง
น้องเอสเป็นคนที่มี น้ำเงี่ยน น้ำเย็ด มากกว่าคนทั่วไป โดยเฉพาะน้ำเงี่ยน จะมีเต็มรูหีก่อนเย็ดทุกครั้ง.

Ohm

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 16:41:40 »
ฉันชื่อ "เอส" แต่ไม่ใช่คนที่คุณเย็ด อ่านเรื่องของคุณแล้ว เสียวรูหีจัง อยากให้คุณเย็ดบ้าง เพราะฉันชอบให้ดูดรูหีก่อนเย็ดเหมือนน้องเอสของคุณ
เล่าต่อสิคะ... อยากอ่าน... ได้อ่านแล้วคึกดี... น้ำหี น้ำเงี่ยน ออกเต็มเลย (ฉันชื่อน้องโอมค่ะ)

nore

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 18:02:18 »
ฉันก็ชื่อ "เอส" อยากให้คุณเย็ดจัง

ส้ม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 02:29:23 »
ใหญจริง

เล็ก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 21:12:58 »
หีใหญ่แบบนี้มีที่ไหนจะตามไปเย็ด

กันจัง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2012, 21:35:33 »
อ่านข้อความของคุณแล้วตอนนี้รู้สึกว่าน้ำออกเต็มรูหีลองเอามือมาขยี้ที่แคมมันเสียววๆมากเลยนะตอนนี้อยากโดนของคุณจริงๆเลยยิ่งเอานิ้วเข้าไปในรูยิ่งเสียวมากตอนนี้ถ่างขาแล้วก็ถอดกางเกงในเอานิ้วขยี้หีอยู่หน้าคอมมันมาก

อ้วน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 01:55:28 »
อยากให้คุณเย็ดหีฉั้นจัง หีฉั้นหวานนะ หีใหญ่ ไม่มีขนด้วย อยากโดนย็ดทุกวันเลย ทั้งคืนทั้งวันยิ่งดี ไม่อยากเอาควยออกจากหีเลยแหละ เดินไปทางไหนของบ้านต้องโดนเย็ดดดดด โอ๊ยยยยย ตอนนี้ อยากแล้วสิ โอวววววววววววว เสียวหี เหลือเกิน อยากโดนควยใหญ่มาเย็ดหีจัง

อ๋องจัง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 04:53:41 »
ชอบครับหีสาวอว้นมันน่าจะเหมาะกับควยใหญ่ยาวของผมจัง กรุงเทพครับ อ๋อง **********

อ๋องจัง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 05:08:42 »
* * * * * * * * * *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 03:16:20 »
อยากเย็ดคุณจัง ผมชอบเย็ดแบบดิบๆเถื่อนๆ พูดหีควยแตดเย็ดหยาบๆเลย ชอบมาก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:39:58 »
หีหมิน

เลียได้

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 15:19:24 »
อยากเยดคนอ้วน

ราอูพิโลก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2013, 18:18:42 »
อยากเจอคนอ้วนอยากเอามากจัง***********โทรมานะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 08:49:02 »
อยากเยดหคนอวนบางหาไดทใหน

อ้น

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 04:51:24 »
สุดยอดอยากเย็ดจัง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 14:50:34 »
สุพัตรา...เรียกว่า "ตรา" ก็แล้วกัน
ตรา เป็นคนหน้าตาสวย หีของเธอมีแคมโผล่ แคมหมายถึงรูเย็ด ไม่ใช่แตด โผล่พร้อมเย็ออยู่ตลอด เราเย็ดกันนับครั้งไม่ถ้วน เราเย็ดกันโดยไม่เลือกสถานที่
ขับรถไปไหนต่อไหน ถ้าอยากเย็ด ก็เย็ด เย็ดกันในรถบ่อยครั้ง และถ้ารู้ว่ามีคนแอบดู เราทั้ง*คนก็จะมีความสุขมากกกกกกกก...

เราไปนอนบังกะโลชายทะเลบ่อยๆ ครั้งละ *-* วัน เราชอบซื้อของกินเล่นจากเด็กผู้หญิงเจ้าประจำคน* และซื้อเหมาหมดทุกวัน เพราะดังนี้...
วันแรก
ฉัน : หนูเคยได้ยินคำว่า "เย็ด" มั้ย
เด็ก : เคย... แต่ไม่รู้จัก ได้ยินเขาด่ากัน
ฉัน : อยากรู้มั้ย...(เขาพยักหน้า)
ตรา : การเย็ด ต้องใช้ไอ่นี้ (ตราเอามือจับท่ีควยฉัน) มาจ่อท่ีตรงนี้ (เอามืออีกข้างถูที่หีตัวเอง) แล้วค่อยๆดันเข้าไป ดันเข้าไป ดันเข้าไป...
ตรา : ไอ่นี้เรียกว่า"ควย" ของพี่เรียกว่า"หี" หีของหนูก็มี แต่ยังเล็กอยู่ เย็ดไม่ได้ และยังไม่มีขน ขนท่ีว่าเรียกว่า"หมอย" เมื่อดันไอ่นี่เข้าไปในรูหีของพี่จนจมมิด ยังไม่เรียกว่า"เย็ด" เย็ด คือ ต้องชักควยเข้าออก เข้าออก เข้าออก...นานๆ สุดท้ายต้องเร็วๆ...แรงๆ...โอววววว... จนน้ำควยฉีดเข้ารูหีอย่างแรง และปนผสมกับน้ำที่ออกจากหี
เด็ก : ปนกับน้ำฉี่ของพี่ใช่มั้ย?
ตรา : ไม่ใช่น้ำฉี่ เรียกว่า"น้ำเย็ด" ของหนูยังไม่มีหรอก น้ำเย็ด = น้ำควย+น้ำหี มีสีขาวขุ่น กลิ่นอกกคาว
ตรา : อยากดูควยมั้ย แข็งมากเลย(เด็กพยักหน้า) ไอ่นี่เรียกว่า"ควย" เห็นมั้ย หัวบานเลย มีน้ำเยิ้มด้วย น้ำใสๆนี้ เรียกว่า"น้ำอาด" แสดงว่าควยนี้อยากจะเย็ดกับหีของเต็มทีแล้ว จำได้มั้ย เย็ด คือ เอาควยใส่รูหีแล้วชักเข้า ชักออก ชักเข้า ชักออก... โอวววววว น้ำหีพี่ก็เยิ้มมากด้วย...
ตรา : อยากเห็นน้ำควยฉีดมั้ย (เด็กพยักหน้า ตราจึงมานั่งยองๆติดกับ*อี้ผ้าใบ บอกให้ฉันนอนเอนราบ แล้วชักว่าว...) เวลาชักเข้าชักออกในรูหี ควยจะปลิ้นเข้าปลิ้นออกแบบนี้ แบบนี้ แบบนี้... เห็นมั้ย ๆ ๆ ๆ ๆ... น้ำกำลังจะฉีด น้ำกำลังจะฉีด... ฉีดแล้ว ๆ ๆ ๆ... ฉีดเข้ารูหีพี่แบบนี้แหละ โอววว แต่ฉีดแรงกว่านี้... โอววววว เสียดายจัง โอวววววว น้ำหีก็ออก แต่ไม่ได้ผสมกับน้ำควย โอวววว เสียดายจัง
ตรา : น้ำไอ่นี่แหละ ถ้าฉีดใส่รูหีของพี่และปนกับน้ำหีของพี่ เรียกว่า "น้ำเย็ด" อยากเห็นน้ำเย็ดมั้ย (เด็กพยักหน้า) แต่คาวนะ
ตรา : วันนี้พี่หายเงี่ยนแล้ว โอววววว น้องกลับบ้านได้แล้ว พรุ่งนี้มาใหม่นะ ของที่ขายอยู่นะ ถ้าเหลือพี่เหมาหมดเหมือนวันนี้ แล้วจะทำ"น้ำเย็ด" ให้ดู พี่จะรอที่บ้านหลังนั้น(ชี้ไปที่บังกะโล)
เด็ก : หนูไปหาพี่ตอนไหน (ตรานัดหลังเที่ยง)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 16:23:27 »
วันที่* : ที่บังกะโล
วันนี้ไม่มีคนมาเที่ยวเลย(วันทำการ) จะมากันช่วงเย็นๆ ค่ำๆ เรา*ารถยืนแก้ผ้าหน้าระเบียงบังกะโลได้สบายๆ
...ก่อนเที่ยง (สุพัตรานัดเด็กขายของ หลังเที่ยง) สุพัตราชวนฉันเย็ดหน้าระเบียงโดยไม่เกรงใจว่าใครจะเห็น ถึงเห็นก็ไม่เป็นไร เพราะใครๆท่ีมาเที่ยว เขาก็มาเย็ดกันทั้งนั้น เราก็เคยเห็นคนท่ีมาเที่ยวเย็ดกันอยู่บ่อยๆ เคยเห็นเย็ดกันใต้ต้นสนริมหาด เราเห็นเขา เขาก็รู้ว่าเราเห็น เขาก็ไม่หยุด เย็ดกันอย่างไม่ยั้ง ตะโกนภาษาเย็ดกันดังลั่น เย็ดกันเสร็จก็มานั่งกินของใกล้ๆโต๊ะเรา ก็เคยมี ส่วนเราก็เหมือนกัน เด็กบริการของรีสอร์ทท่ีเราไปนอนก็เห็นเราเย็ดกันจนชิน
...ฉันถามว่า ไม่รอเด็กก่อนหรือ เขาให้เหตุผลซึ่งฟังขึ้น ว่า ควรเย็ดก่อนเด็กมาสัก *-* ครั้งเป็นอย่างน้อย เพราะถ้ารอเย็ดต่อหน้าเด็ก ซึ่งเราตื่นเต้นมาก น้ำจะออกเร็วมาก ไม่สนุก ฉันเห็นด้วย จึงลงมือเย็ดหีน้องสุพัตรา...เย็ด...เย็ด...เย็ด...
...เที่ยงกว่า สุพัตราเห็นเด็กผู้หญิงเทินถาดใส่ปูม้าชุบแป้งทอดเดินมาหาเรา จึงเข้าไปหยิบผ้าเช็ดตัวมากระโจมอก ปากก็บ่น"นี่ดีนะ ท่ีเราเย็ดกันจนหนำใจแล้ว ถ้ายังไม่เย็ด น้ำฉันแตกก่อนเย็ดแน่ๆ" และไม่ลืมที่จะหยิบมาให้ฉันนุ่งด้วย
ตรา : น้องช่ืออะไร เมื่อวานยังไม่ได้ถาม
เด็ก : สาลี่ ค่ะ
ตรา : สาลี่ เหมาปูม้าหมดถาดกี่บาท
เด็ก : (คิดครู่*) *** ค่ะ
ตรา : พี่ให้ *** สาลี่อยู่กับพี่นานๆนะ เพราะไม่ต้องขายใครแล้ว
เด็ก : ได้ค่ะ แต่ตอนเย็นต้องไปหุงข้าว
ตรา : ไม่ถึงเย็นหรอก บ่ายๆก็กลับได้
...เรานั่งอยู่ท่ีระเบียง ตราให้เด็กนั่งหน้าระเบียงตรงประตูทางขึ้น และเอาผ้าห่มมาพาดลูกกรงบังสายตาได้พอสมควร
ตรา : สาลี่ พี่บอกเมื่อวานว่าจะทำ"น้ำเย็ด"ให้ดู สาลี่ยังอยากดูมั้ย
เด็ก : อยากดูค่ะ
ตรา : เม่ือวานพี่บอกว่า น้ำเย็ด = น้ำควย+น้ำหี ก่อน"น้ำเย็ด"จะออกต้องทำหลายอย่าง สาลี่ดูให้จบนะ ไม่นานหรอก ถ้าสาลี่ชอบดู พรุ่งนี้พี่ยังอยู่อีกวัน สาล่ีมาอีกนะ ของท่ีเหลือขายพี่เหมาหมดเหมือนวันนี้ จะมามั้ย
เด็ก : ถ้าพี่ซื้หมด มาแต่เช้าได้มั้ย จะได้อยู่ทั้งวัน
ตรา : ได้ซิ ถ้าทั้งวัน พี่ให้ *** นะ
...ตราเอาผ้าเช็ดตัวของฉันและของตัวเองออก ล่อนจ้อนทั้งคู่ ควยฉันแข็งเต็มท่ี เพราะตื่นเต้นมาก ท่ีสุพัตราชวนเย็ดกันก่อนเด็กมาถึงนั้น ถูกต้องแล้ว มิฉะนั้น น้ำควยของฉันคงระเบิดตอนนี้แหละ
.............โอววววววว...เงี่ยนอีกแล้ว............................เดี๋ยวเล่าต่อนะ.................................สุพัตราชวนเย็ด.........ขอเย็ดก่อนอย่างรวดเร็ว...................

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 17:44:03 »
เย็ดเสร็จแล้ว...สุพัตรายังนอนถ่างขาอยู่บนท่ีนอน...น้ำเย็ดยังเต็มรูหี...เล่าต่อนะ...
ต่อไปนี้เป็นคำพูดของสุพัตรล้วนๆ...พูดให้สาลี่ฟัง นานๆครั้งท่ีสาลี่ถามบ้าง...
...นี่ควย! ใหญ่มั้ย ขนหยิกๆนี้เรียกว่าหมอย หมอยพี่ก็มีแต่ไม่มาก อีก**ปีสาลี่ก็จะมีหมอยแบบพี่ ตอนนี้อายุเท่าไหร่ (สิบ*ค่ะ) เรียนชั้นไหน (ป.*ค่ะ) ออ! ไม่ถึง**ปีหรอก อีก*ปีก็มีหมอยเร่ิมขึ้นแล้ว สาลี่เห็นควย เห็นหมอย เห็นหีพี่แล้วอยากกลับบ้านมั้ย (ไม่อยากค่ะ) อ้อ! อยากดูน้ำเย็ดใช่มั้ย (คะ) น้ำเย็ดที่จะทำให้สาลี่ดูคงมีไม่มากแล้ว เพราะตั้งแต่เช้า ทำน้ำเย็ดออกไปตั้ง*หนแล้ว นี่ไง(ชี้ไปที่หมอน)ยังเปียกแฉะอยู่เลย เพราะพี่เอาหมอนนี่รองก้น น้ำเย็ดจึงไหลลงบนหมอน
...พี่บอกเม่ือวานว่า ถ้าเอาควยนี้จ่อที่รูหี และค่อยๆดันจนมิ แล้วชักเข้าชักออก ชักเข้าชักออก ชักเข้าชักออก... จะได้ น้ำเย็ด = น้ำควย + อะไรนะ! (ฮิ ฮิ ไม่กล้าพูด แต่จำได้) แล้วน้ำอะไรละ ถ้าไม่ตอบพี่ไม่ทำน้ำเย็ดให้ดูนะ (ฮิ ฮิ..น้ำไอ่นั่นของพี่) เขาเรียกอะไรละ (ไอ่นั่นแหละ) เอ้า พูดซิ ถ้าไม่พูดพี่ไม่เหมาซ้ือปูแล้วนะ (น้ำไอ่นั่นแหละ น้ำของพี่นั่นแหละ) ออกจากไหน (ออกจากไอ่นั่นของพี่) เอามือมา จับมันซิ และพูดว่า น้ำหี พูดซิ (ฮิ ฮิ น้ำ น้ำ น้ำหี) โอเค
...สาลี่ดูนะ พี่จะดูดควยให้ดู ปล้ินควยให้หัวบานแบบนี้ก่อน แล้วดูดแบบนี้...แบบนี้...
สุพัตราดูดควยอยู่นานมาก ไม่มีเสียงพูด ทุกอย่างเงียบ ได้ยินเสียงสาล่ีหายใจแรงๆ หลายครั้ง...สักพัก สาล่ีพูดว่า ทำไมพี่ยังไม่ทำ สุพัตราจึงพูดต่อ...
...สาลี่เคยเห็นหรือ (เคย) เห็นที่ไหน (ที่โรงเรียน) เห็นใตร (คุณครูกับคุณครูทำกันในห้อง) ทำเหมือนพี่มั้ย (ไม่เหมือน ไม่ถอดเส้ือผ้า) แต่ที่เหมือนคือแบบนี้ใช่มั้ย...
สุพัตราเอนหลังลงนอน หันศีรษะไปทางสาลี่ หยิบหมอนมารองก้น ฉันขึ้นคร่อมทันทีเพราะควยแข็งปั๋งจากแรงดูด
สาลี่ดูนะ พี่ต้องฉีกหีออก หีพี่เปียกมาก น้ำอาดเต็มไปหมด ควยบานๆกำลังจ่อ สาลี่ดูนะ จ่อแล้ววววววว ดันแล้ววววววว จมแล้ววววววว กำลังจะชักเข้าชักออก เริ่มแล้ว...
พับ...พับ...พับ...พับ... ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ............ พับ...พับ...พับ... ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ..............
สาลี่...สาลี่...ๆ ๆ ๆ ๆ... น้ำเย็ดกำลังจะออก พูดดังๆซิ น้ำเย็ดคืออะไร สาลี่...สาลี่...สาลี่...น้ำควย ๆ ๆ ๆ ๆ... ผสมกับอะไรเป็นน้ำเย็ด สาลี่ สาลี่ ๆ ๆ...พูด...พูด...ๆๆๆ...เร็วๆๆๆๆๆๆๆ (เด็กเงียบ ตาจ้องเขม็งท่ีควยซึ่งชักเข้าชักออกอย่างถี่ยิบ) โอยยยยยยยยยยย สาลี่ น้ำควยฉิดใส่รูหีพี่แล้ว เยอะด้วย น้ำหีพี่ก็ออกเยอะด้วย กระแทกอีกคุณ กระแทกแรงๆ อีกสักพัก น้ำหีกำลังออก น้ำหียังออกไม่หมด โอววววววววว
...ฉันชักควยออกจากรูหีช้าๆ เหลือเชื่อจริง น้ำหีทะลักออกตามหัวควยอย่างมากล้น ทั้งๆที่ ตอนเช้าเย็ดกัน*ครั้งแล้ว...
สุพัตรา ลุกขึ้นนั่ยองๆ คร่อมหมอนที่ใช้รองก้น น้ำข้นๆ ไหลลงมากองบนหมอน อย่างไม่เคยมากเท่านี้มาก่อน ไม่เคยจริงๆ
...ทั้งๆท่ียังนั่งยองคร่อมหมอน สุพัตราเอื้อมมือไปดึงแขนสาลี่ให้กระเถิบมาใกล้ๆ แล้วพูดว่า...
นี่ไงสาลี่! น้ำเย็ด! เป็นน้ำควยของพี่เขา ผสมกับน้ำหีของพี่ เยอะมั้ย(เยอะ) พี่บอกสาลี่ว่า น้ำเย็ดจะไม่เยอะ เพราะเมื่อเช้าเย็ดกันแล้ว*ครั้ง แต่เพราะสาลี่อยู่ดูเราเย็ด น้ำเย็ดออกเยอะจริงๆ สาลี่อย่าลืมพรุ่งนี้นะ (คะ) มาแต่เช้านะ (ค่ะ) พี่จะเอาน้ำเย็ดให้สาลี่ดูจนหมดตัวเลย... จะเล่าต่อนะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 19:22:19 »
เช้าวันท่ี*...
...สาลี่มาแต่เช้า พร้อมปูม้าชุบแป้งเต็มถาด เรา*คนกำลังจะอาบน้ำ ชวนสาลี่อาบด้วย เขาไม่อาบ จึงชวนเขาไปยืนหน้าประตูห้องน้ำดูเรา*คนอาบน้ำ เขาจ้องตาเป๋งมาท่ีเรา โดยเฉพาะที่ควยของฉัน
...ฉันเห็นเด็กจ้อง จึงเกิดอารมณ์ ชวนตราเย็ดในห้องน้ำ ตราตกลงทันที และพูดกับสาลี่จนสาลี่ยอมทำตามทุกอย่าง
...สาลี่ พี่จะทำ"น้ำเย็ด"ให้สาลี่ดูในนี้ ถ้าสาลี่ช่วยพี่ทุกอย่าง ปูถาดนั้นพี่เหมาพัน*... สาลี่ตาลุกวาว เพราะราคาจริงคงไม่ถึง*ร้อย
...สาลี่ถอดเส้ือออกซิ จะเปียกน้ำ ไม่ต้องอาย พี่มีนม มีหมอยยังไม่อายเลย เห็นไหม! พี่ผู้ชายหมอยดกควยใหญ่ยังไม่อายเลย และจะเย็ดให้สาลี่ดูด้วย
...เป็นเพราะจะเหมาปูม้าพัน*หรือไม่ ไม่ทราบได้ สาลี่ถอดเส้ือผ้า ตัวเปลือยอย่างว่าง่าย ฉันสังเกตเห็นว่า สาลี่เกือบใช้การได้แล้ว หรือถ้าอดอยากปากแห้งน่าจะแก้ขัดได้ ถึงแม้ว่าหัวนมยังเล็กแต่นูนขึ้นมาเป็นเต้าอย่างเห็นได้ชัด ถ้าเป็นเด็กในเมืองก็คงใส่เส้ือยกทรงแล้ว หีของสาลี่ค่อนข้างเรียวยาว ไม่โหนกนูนเหมือนของตรา แต่มีขนอ่อนๆ พอให้แลเห็นเป็นริ้วๆ เม่ือเปียกน้ำ แคมหีปิดเรียบสนิทไม่โผล่เหมือนของสุพัตรา
...สาลี่ เมื่อวานดูเราเย็ดกันสนุกมั้ย (น่ิง) อยาดดูอีกมั้ย (พยักหน้า) อยากดูทั้งวันมั้ย (พยักหน้า) โอเค อย่ารีบกลับนะ (คะ) หัวนมหนูเล็กกว่าของพี่ตราเยอะ แต่เป็นเต้าแล้วนะ สาลี่ตอบว่าอย่างไร รู้ไหม! เขาตอบว่า "เพิ่งเป็นเมื่อคืน" เขาบอกว่า เขาฝันเห็นคนเย็ดกันทั้งคืน เห็นคุณครูเย็ดกัน เห็นพี่สาว(ยังไม่แต่งงาน)เย็ดกับคนข้างบ้าน เห็นพ่อกับแม่เย็ดกัน เห็นเพื่อนๆชั้นเดียวกันเย็ดกันเป็นคู่ๆ เขาเองก็โดนกับพี่มัธยม ตื่นขึ้มารู้สึกเจ็บที่นม เมื่อคลำดูรู้สึกมันโตขึ้นเท่าที่เห็น
...สาลี่บอกต่อว่า ที่ข้างล่างของเขา(หมายถึงหี)มีน้ำเมือกเปียกๆด้วย แต่ไม่มากเหมือนของพี่ตรา
...ฉันถามว่า แล้วขนข้างล่างละ งอกตั้งแต่เมื่อไร สาลี่บอกว่า "เพิ่งเห็นวันนี้แหละ"
...สุพัตราแกล้งถามว่า อยากให้ใครเย็ดจริงๆมั้ย สนุกกว่าฝันหลายเท่านะ "ไม่เอา กลัว" เขาตอบแบบไม่คิด
..........................................................................ค่อยเล่าต่อนะ มีคนมาธุระ........................................................................................

ราอูพิโลก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 18:46:20 »
อยากได้สาวอ้วนมากมาเลียชอบลงลิ้นมากจัง**********ดีแทส**********วันทูคอลอายุเท่าไรก็ได้ขอคนที่สนใจนะ

องคชาติ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 18:36:01 »
อยากเย็ดคนอ้วนมากๆนมใหญ่ๆยานๆหัวนมดำๆ โอ้ว ของโปรดเลย

แจ๊ป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 17:10:55 »
หนู อ้วน ค่ะ ขี้ เงี่ยน ขี้เย็ด ค่ะ !! อยาก เจอควย ใหญ่ๆ กระแทกหี แรงๆ อ่ะ ค่ะ

บี

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 02:20:41 »
อ้วนค่ะ อยากโดนเลียมาก โหนกนูน oumlu@yahoo.co.th

ยาวจริงๆ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 10:21:52 »
หีใหญ่ๆอย่างนี้ต้องเจอควยยาว

ชื่อธนาคาร ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 05:49:32 »
ใครช่วยผมที

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 18:15:09 »
สาวอ้วนขี้เงียนอยากโดนเย็ด ผู้ชายคนใหนสนใจ ไลน์มาน่ะ ID emotionon

กัน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 19:12:23 »
ชอบสาวใหญ่เซ็กจัดครับ

ศรศักดิ์

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 23:28:50 »
ชอบมากอยากได้บ้าง

เดอะบีด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 18:55:55 »
อยากเย็ดรูตูดคนอ้าว

เจมส์

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 04:53:44 »
อยากเย็ดหีคนอ๊วนควยไม่ใหญ่แต่เย็ดแรง สาวอ๊วนคนใหนสนจัย โทร ********** วันทูคอ

บีบี

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 22:19:48 »
มาคุยกันได้นะสนใจวัย**อับ

หนู

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 04:06:22 »
อยากเย็ดหีคนอ้วนจัง หีแดงๆยิ่งชอบมีสาวอ้วนคนไหนอยากโดนเยดบ้างคัฟ

ราอูพิโลก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 18:19:40 »
อยากเย้ดเทอมากจังอยากเลียหีให้**********

ต้น

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 14:34:44 »
อยาเลียไห้จังทำไงได้เลีย

แจ๊ป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 08:04:22 »
ถ้าเสียวมาก *x* สนใจ**********

แจ๊ป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 08:07:03 »
ถ้าเสียวมาก *x* สนใจ**********

หีเล็กเย็ดมันมาก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 03:38:55 »
เสียวหีสุดๆเลยเม็ดแตดกระดิกๆเลยอ่ะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 20:35:48 »
ชอบมากกกคับ สาวๆๆเงี่ยน ทิ้งเบอเลย

อ๋อง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 20:37:25 »
น่าเย๊ดเงี่ยนทิ้งเบอเลย ซิมวัน

ยุทธกิจ ทองพิมพ์

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 12:26:59 »
หีคนอ้วนแบบนี้แหละครับ เย็ดอร่อยมันส์

Muk

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2014, 18:53:30 »
หนูอ้วนข่ะ อายุ** ไลท์ mulza** ข่ั

เอ็ม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 11:14:59 »
ผมก้อชอบเลียหีคนอ้วนเย็ดก็เย็ดมันชอบนะหีคนอ้วน